DanLuat 2015

Trợ cấp một lần đối với người được cử làm chuyên gia tại Lào và Campuchia

Chủ đề   RSS   
  • #422406 22/04/2016

    Banglangbien

    Sơ sinh

    Hà Nội, Việt Nam
    Tham gia:22/04/2016
    Tổng số bài viết (1)
    Số điểm: 20
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    Trợ cấp một lần đối với người được cử làm chuyên gia tại Lào và Campuchia

    Thưa luật sư! 

    Tôi xin hỏi chế độ trợ cấp một lần đối với người được cử đi làm chuyên gia công tác tại Lào, Campuchia theo quyết định sửa đổi số 62/2015QĐ-TTg ngày 14 tháng 12 năm 2015 phải có thời gian đi Lào từ khi nào tới đến hết ngày 31/12/1088?

    Trân trọng cảm ơn chị.

     
    1518 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #424605   14/05/2016

    TRUTH
    TRUTH
    Top 10
    Male
    Cao Đẳng

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:03/05/2013
    Tổng số bài viết (4652)
    Số điểm: 30928
    Cảm ơn: 603
    Được cảm ơn 1080 lần


    Điều 1. Phạm vi điều chỉnh 

    Quyết định này quy định chế độ trợ cấp một lần đối với người được cử làm chuyên gia tại Lào đến hết ngày 31 tháng 12 năm 1988 và tại Căm-pu-chi-a đến hết ngày 31 tháng 8 năm 1989.

    Nghĩa là không quy định thời gian bắt đầu đi là lúc nào, nhưng có quy định thời gian kết thúc.

     
    Báo quản trị |  

0 Thành viên đang online
-