DanLuat
Chào mừng bạn đến với Dân Luật . Để viết bài Tư vấn, Hỏi Luật Sư, kết nối với Luật sư và chuyên gia, … Bạn vui lòng ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN.
×

Thêm câu phản hồi

Tội dánh bạc: Thế nào là thua bằng tiền hay hiện vật có giá trị từ hai triệu đến dưới 50 ??

luật ghi rõ mức truy cứu hình sự là:  Điều 248 quy định: 1. Người nào đánh bạc trái phép dưới bất kỳ hình thức nào được thua bằng tiền hay hiện vật có giá trị từ hai triệu đến dưới 50 ....

tức mức cựoc từ 2tr

Sao CA lại tùy tiện suy diễn là gom trên chiếu bạc từ 2tr,

 , mà nếu giả sử gom trên chiếu bạc là gom tiền đặt cựoc trên chiếu bạc,

chứ sao lại tùy tiện gom tài sản cá nhân như điện thoại, vàng bạc trong ngưòi?

 

  •  5265
  •  Cảm ơn
  •  Phản hồi

Chủ đề đang được đánh giá

Có thể bạn quan tâm

0 Lượt cảm ơn
0 câu phản hồi
Click vào bảng để xem hiển thị đầy đủ thông tin

Bạn vui lòng đăng nhập hoặc Đăng ký tại đây để tham gia thảo luận

Loading…