Bài viết của thành viên

Bài viết của phongcghn-hoàng thanh phong

Nhập từ khóa để tìm kiếm:
Kết quả 1 - 2 trong khoảng 2 (0 giây)
  • Re: Con Vợ kế có được hưởng thừa kế từ bà vợ cả không ?

    Khoản 1 Điều 645, Bộ luật dân sự 2005, thời hiệu khởi kiện về thừa kế: “Thời hiệu khởi kiện để người thừa kế yêu cầu chia di sản, xác nhận quyền thừa kế của mình, hoặc bác bỏ quyền thừa kế của người khác là ...
    Trong Hôn nhân, Thừa kế | của phongcghn | Ngày: 15/10/2015
  • Có thể giải quýêt

    Theo tôi thì bạn vẫn có thể giải quýêt đuợc tại Thái Bình, nơi bạn đang sinh sống, với điều kiện sau: 1. Vợ bạn là người nộp hồ sơ và là người đứng đơn trong vụ án ly hôn. 2. Trong này bạn có ghi là vợ bạn đồng ý ly hôn, như vậy đây là việc ly hôn, việc ...
    Trong Hôn nhân & Gia đình | của phongcghn | Ngày: 15/10/2015