Bài viết của thành viên

Bài viết của minhhieu1989-Đặng Thị Minh Hiếu

Nhập từ khóa để tìm kiếm:
Kết quả 1 - 3 trong khoảng 3 (0 giây)
  • Re:Xin hỏi về đặt cọc?

    Daer bạn !!! Theo quy định tại Điều 358 Bộ luật Dân sự năm 2005 thì đặt cọc là việc một bên giao cho bên kia một khoản tiền hoặc kim khí quý, đá quý hoặc vật có giá trị khác ...
    Trong Vướng mắc pháp lý | của minhhieu1989 | Ngày: 10/06/2011
  • quyền thừa kế

    bố mất để lại cho 6 anh chị em tôi 1 mảnh đất, 6 chị em tôi nhờ em út đứng tên phần đất thừa kế đó. Giờ em út muốn bán đất đó với giá rẻ, toi có cản được không.
    Trong Hôn nhân & Gia đình | của minhhieu1989 | Ngày: 06/05/2011
  • Chuyển quyền sở hữu

    Tôi có mảnh đất 75m 2 (5x15m). Tôi có mua 30m 2 (2x15m) đất của mảnh đất liền kề. Nhưng khi làm thủ tục tách, nhập bìa thì chỉ làm được 15m 2 (1x15m). Mảnh đất của tôi đã được cấp ...
    Trong Đất đai, Nhà cửa | của minhhieu1989 | Ngày: 14/04/2011