DanLuat DanLuat
Chào mừng bạn đến với Dân Luật . Để viết bài Tư vấn, Hỏi Luật Sư, kết nối với Luật sư và bạn bè, … Bạn vui lòng ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN.
×

Thêm bình luận

Thành phần cán bộ chủ chốt - Quy trình bổ nhiệm.

(hvtbmt)

Điều 7, QĐ số27/2003/QĐ-TTg ngày 19/2/2003 của Thủ tướng quy định "quy trình bổ nhiệm chức danh lãnh đạo" có bước "cán bộ chủ chốt tham gia bỏ phiếu tín nhiệm".

Xin hỏi:

- Cán bộ chủ chốt trong đơn vị được hiểu như thế nào?

- Đối với đơn vị Bệnh viện đa khoa tuyến tỉnh, thành phần cán bộ chủ chốt gồm những ai? và cấp nào quy định thành phần này?

Xin chân thành cảm ơn.

  •  31697
  •  Cảm ơn
  •  Trích dẫn

Bài viết đang được đánh giá

0 Lượt cảm ơn
0 Bình luận

Xem thêm bình luận

Click vào bảng để xem hiển thị đầy đủ thông tin

Bạn vui lòng đăng nhập hoặc Đăng ký tại đây để tham gia thảo luận


Chủ quản: Công ty THƯ VIỆN PHÁP LUẬT . Giấy phép số: 27/GP-TTĐT, do Sở TTTT TP. HCM cấp ngày 09/05/2019.
Chịu trách nhiệm chính: Ông Bùi Tường Vũ - Số điện thoại liên hệ: 028 3930 3279
Địa chỉ: P.702A , Centre Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q. Phú Nhuận, TP. HCM;
Địa điểm Kinh Doanh: Số 17 Nguyễn Gia Thiều, P. Võ Thị Sáu, Q3, TP. HCM;
Chứng nhận bản quyền tác giả số 416/2021/QTG ngày 18/01/2021, cấp bởi Bộ Văn hoá - Thể thao - Du lịch

Loading…