Sổ Lâm bạ

Chủ đề   RSS   
  • #195047 20/06/2012

    vutuanthanhtq

    Male
    Sơ sinh

    Tuyên Quang, Việt Nam
    Tham gia:20/06/2012
    Tổng số bài viết (1)
    Số điểm: 20
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    Sổ Lâm bạ

    Ngày 20 tháng 3 năm 1992. gia đình tôi được UBND xã Cấp Sổ Lâm bạ số 04, diện tích 1,0 ha. Vậy Sổ Lâm bạ trên có được xem là các loại giấy tờ về quyền sử dụng đất theo quy định tại Khoản 1, Điều 50 Luật Đất đai năm 2003? Những căn cứ để chứng minh sổ Lâm bạ được coi là các loại giấy tờ về quyền sử dụng đất theo quy định tại Khoản 1, Điều 50 Luật Đất đai năm 2003?

    Cập nhật bởi ThanhLongLS ngày 16/07/2012 11:42:09 SA
     
    11376 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận

Tư vấn của Luật sư có tính chất tham khảo, bạn có thể liên hệ trực tiếp với Luật sư theo thông tin sau:

Luật sư. DƯƠNG VĂN MAI - Email: Lsduongmai@gmail.com

CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG, ĐOÀN LUẬT SƯ TP HÀ NỘI - http://www.luatbachduong.vn

Địa chỉ: Tổ dân phố Quang Minh, phường Dương Nội, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Tổng đài tư vấn: 19006281