Sếp em có cần xác nhận người nước ngoài không thuộc diện cấp giấy phép lao động?

Chủ đề   RSS   
  • #545834 11/05/2020

    Sếp em có cần xác nhận người nước ngoài không thuộc diện cấp giấy phép lao động?

    XIN CHÀO QUÝ LUẬT SƯ !
     
    TỔNG GIÁM ĐỐC bên cty em làm việc đồng thời là chủ đầu tư chiếm vốn góp là 3% trên tổng vốn góp theo giấy chứng nhận đầu tư. NHư vậy bên phía công ty em có cần làm theo như dưới hay ko ạ?
     
    Thông tư 03/2014/TT-BLĐTBXH "Xác nhận người lao động nước ngoài không thuộc diện cấp giấy phép lao động
     
    Việc xác nhận người lao động nước ngoài không thuộc diện cấp giấy phép lao động quy định tại Khoản 2 Điều 8 Nghị định số 102/2013/NĐ-CP.
     
    XIN CẢM ƠN LUẬT SƯ!
     
    467 | Báo quản trị |  
    1 thành viên cảm ơn THIPHUONGHOANG52 vì bài viết hữu ích
    ThanhLongLS (11/05/2020)

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận