Muốn gộp sổ đất có được không?

Chủ đề   RSS   
  • #545487 06/05/2020

    BQLDASNNTN

    Sơ sinh

    Thái Nguyên, Việt Nam
    Tham gia:13/05/2010
    Tổng số bài viết (1)
    Số điểm: 5
    Cảm ơn: 1
    Được cảm ơn 1 lần


    Muốn gộp sổ đất có được không?

    trước kia nhà tôi mua 3 suất đất khu đô thị mới, mỗi suất khoảng 67m2. Bây giờ tôi muốn gộp sổ có được không? cảm ơn các anh

     
    440 | Báo quản trị |  
    1 thành viên cảm ơn BQLDASNNTN vì bài viết hữu ích
    ThanhLongLS (06/05/2020)

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #557734   13/09/2020

    tuanhh18
    tuanhh18
    Top 500
    Mầm

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:20/08/2020
    Tổng số bài viết (151)
    Số điểm: 815
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 19 lần


    Để thực hiện hợp thưa đất, bạn cần căn cứ Điều 75 Nghị định số 43/2014/NĐ-CP. Hồ sơ bạn cần chuẩn bị bao gồm:

    + Đơn đề nghị hợp thửa theo mẫu số 11/ĐK

    + Bản gốc giấy chứng nhận quyền sử dụng đất đã cấp.

    Sau khi đã chuẩn bị xong hồ sơ, bạn gửi đến văn phòng đăng ký đất cấp huyện để giải quyết.

     

     
     
    Báo quản trị |  
    1 thành viên cảm ơn tuanhh18 vì bài viết hữu ích
    ThanhLongLS (14/09/2020)