Mức phụ cấp độc hại

Chủ đề   RSS   
  • #280803 13/08/2013

    duytuan2439

    Sơ sinh

    Bình Thuận, Việt Nam
    Tham gia:13/08/2013
    Tổng số bài viết (2)
    Số điểm: 25
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    Mức phụ cấp độc hại

    Xin hỏi ý kiến Luật sư:

    Theo thông tư liên tịch Số:  02 /2012/TTLT-BYT-BNV-BTC về 

    Hướng dẫn thực hiện Nghị định số 56/2011/NĐ-CP ngày 04 tháng 7 năm 2011

    của Chính phủ quy định chế độ phụ cấp ưu đãi theo nghề

    đối với  công chức, viên chức công tác tại các cơ sở y tế công lập

    thì đối với công chức viên chức làm công việc Chẩn đoán hình ảnh, thăm dó chức năng, y học hạt nhân, xạ trị thì mức phụ cáp là bao nhiêu phần trăm. Trong Điều 4 của Thông tư này thì không có mức phụ cấp đối với công chức viên chức làm công việc Chẩn đoán hình ảnh, thăm dó chức năng, y học hạt nhân, xạ trị.

    Xin cảm ơn!

     
    5104 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #280967   13/08/2013

    NguyenNhatTuan
    NguyenNhatTuan
    Top 10
    Male
    Luật sư quốc tế

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:17/11/2009
    Tổng số bài viết (10164)
    Số điểm: 57878
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 4075 lần
    Lawyer

    Chào bạn

    Nếu các đối tượng bạn hỏi chưa có trong thông tư liên tịch Số:  02 /2012/TTLT-BYT-BNV-BTC về 

    Hướng dẫn thực hiện Nghị định số 56/2011/NĐ-CP ngày 04 tháng 7 năm 2011

    của Chính phủ quy định chế độ phụ cấp ưu đãi theo nghề

    đối với  công chức, viên chức công tác tại các cơ sở y tế công lập

    thì có nghĩa là chưa được hưởng

    Thân

     

    Luật sư, Thạc sỹ Luật học NGUYỄN NHẬT TUẤN

    Trưởng văn phòng Luật sư PHÚ VINH - Đoàn Luật sư Tp. Hồ Chí Minh

    Địa chỉ: 332 Phan Văn Trị, P.11, Q.Bình Thạnh, TP.HCM

    ĐT liên hệ: 028.35160119; Di động: 0913.623.699

    Website: www.luatsuphuvinh.com;

    Email: nguyennhattuan71@yahoo.com

    nguyennhattuan040671@gmail.com

    Các lĩnh vực, công việc đảm nhận:

    - Tư vấn pháp luật, trợ giúp pháp lý trong mọi lĩnh vực pháp luật;

    - Luật sư bào chữa, bảo vệ trong các vụ án hình sự, dân sự, hành chính, lao động, thương mại, hôn nhân gia đình, thừa kế, tranh chấp đất đai, tài sản...;

    - Luật sư đại diện theo ủy quyền trong tố tụng, đại diện theo ủy quyền ngoài tố tụng liên quan đến pháp luật;

    - Thực hiện các dịch vụ pháp lý như: dự thảo đơn từ, văn bản, hợp đồng, di chúc, thỏa thuận...

    - Thực hiện các dịch vụ pháp luật khác...

    Chất lượng uy tín, chi phí hợp lý

     
    Báo quản trị |  
  • #281016   14/08/2013

    duytuan2439
    duytuan2439

    Sơ sinh

    Bình Thuận, Việt Nam
    Tham gia:13/08/2013
    Tổng số bài viết (2)
    Số điểm: 25
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    Chào luật sư.

    Nếu chưa được hưởng sao vẩn có trong Điều 2: đối tượng áp dụng.

    v

     
    Báo quản trị |  

Tư vấn của Luật sư có tính chất tham khảo, bạn có thể liên hệ trực tiếp với Luật sư theo thông tin sau:

Luật sư, Thạc sỹ Luật học NGUYỄN NHẬT TUẤN - Đoàn Luật sư Tp. Hồ Chí Minh.

ĐT liên hệ: 0913.623.699 - Email: nguyennhattuan71@yahoo.com

Website: www.luatsuphuvinh.com