miễn thuế TNCN: mẹ chuyển nhượng cho con mà mẹ có trên 2 căn nhà????

Chủ đề   RSS   
  • #111335 18/06/2011

    haitrieu1088

    Sơ sinh

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:19/05/2010
    Tổng số bài viết (3)
    Số điểm: 25
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    miễn thuế TNCN: mẹ chuyển nhượng cho con mà mẹ có trên 2 căn nhà????

    Theo nghị định 100/2008 về Thuế TNCN, tại khoản 1, 2 Điều 4. Trong trường hợp các đối tượng tại khoản 1 chuyển nhượng cho nhau, nhưng người chuyển nhượng có trên hai căn nhà thì có nằm trong trường hợp miễn thuế không???
    Chân thành cảm ơn mọi đóng góp!
     
    2309 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận