Hỏi về phương thức lựa chọn nhà thầu đối với gói thầu quốc phòng, an ninh?

Chủ đề   RSS   
  • #456402 07/06/2017

    Hỏi về phương thức lựa chọn nhà thầu đối với gói thầu quốc phòng, an ninh?

    Cơ quan quân sự ở địa phương tôi đang thực hiện một gói thầu thực hiện quốc phòng, an ninh. Giá trị gói thầu là 450 triệu đống. Tôi đang phân vân đối với giá gói thầu này có được áp dụng hình thức chỉ định thầu rút gọn theo Khoản 1, Điều 54 Nghị định số 63 hay không? Vì trong gói hàng hóa có các mặt hàng đặc thù phục vụ quốc phòng, an nình, không thể chào hàng cạnh tranh rộng rãi. Hy vọng bộ phận tư vấn luật sư có thể hỗ trợ giúp tôi! 

     
    1025 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận

Tư vấn của Luật sư có tính chất tham khảo, bạn có thể liên hệ trực tiếp với Luật sư theo thông tin sau:

CÔNG TY LUẬT MINH LONG VÀ CỘNG SỰ

Website: Luatminhlong.com

Địa chỉ : Số 115, ngõ 562, Đường Láng, Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

Điện thoại: 04 62 54 56 58 - Fax: 04 62 75 54 95 Hotline: 0914 66 86 85

Email: info@luatminhlong.com hoặc luatminhlong@gmail.com