DanLuat 2015

Hỏi về phụ cấp thâm niên nghề giáo dục

Chủ đề   RSS   
  • #124765 19/08/2011

    Hỏi về phụ cấp thâm niên nghề giáo dục

    Xin hỏi, Nghị định 57 ban hành quy định về phụ cấp thâm niên ngành GD, có được truy lĩnh thời gian trước khi ban hành Nghị định không?
     
    3537 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #124777   19/08/2011

    hieuntvv
    hieuntvv
    Top 75
    Lớp 4

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:30/12/2008
    Tổng số bài viết (654)
    Số điểm: 5435
    Cảm ơn: 119
    Được cảm ơn 258 lần


    ttrkrongbuk viết:
    Xin hỏi, Nghị định 57 ban hành quy định về phụ cấp thâm niên ngành GD, có được truy lĩnh thời gian trước khi ban hành Nghị định không?


    Điều 5. Hiệu lực và trách nhiệm hướng dẫn, thi hành
    1....
    2. Chế độ phụ cấp thâm niên quy định tại Nghị định này được tính hưởng kể từ ngày 01 tháng 5 năm 2011.

    Vợ cả, vợ hai, cả hai đều là vợ cả. he.he.he

     
    Báo quản trị |  

0 Thành viên đang online
-