DanLuat 2015

Hỏi về CSGT đánh người

Chủ đề   RSS   
  • #354831 06/11/2014

    Hỏi về CSGT đánh người

    Chau chao bac ls:bac oi cho chau hoi la:csgt danh nguoi,gio khong co chung cu nua,co the to cao duoc khong ah?

    (Yêu cầu bạn lần sau tham gia thảo luận phải viết bằng tiếng Việt có dấu  nếu không chúng tôi sẽ xóa tất cả bài viết của bạn)

     
    2407 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #354906   07/11/2014

    Ls.NguyenHuyLong
    Ls.NguyenHuyLong
    Top 25
    Male
    Luật sư quốc gia

    Hà Nội, Việt Nam
    Tham gia:25/04/2011
    Tổng số bài viết (3178)
    Số điểm: 23898
    Cảm ơn: 227
    Được cảm ơn 1247 lần
    Lawyer

    Chào bạn !

    Trường hợp của bạn nếu cảnh sát giao thông có hành vi gây thương tích đối với bạn thì bạn có thể tố cáo với cơ quan công an.

    Bạn có thể không có chứng cứ nhưng nếu căn cứ vào thương tích của bạn thì cơ quan công an có nghiệp vụ điều tra rõ ràng được những thông tin để truy cứu trách nhiệm hình sự.

    Thân ái !

    Để được tư vấn chi tiết xin liên hệ:

    CÔNG TY LUẬT NAM LONG VÀ CỘNG SỰ chuyên:

    - Tư vấn doanh nghiệp

    - Tư vấn sở hữu trí tuệ

    - Tư vấn đầu tư

    - Tư vấn pháp luật dân sự

    - Tư vấn luật hình sự

    Website: www.luatnamlong.vn

    Địa chỉ : P1107, Tòa B, Vinaconex Building, Số 57 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội

    Điện thoại: 0432 060 333

    Hotline: 0914 66 86 85 hoặc 0989.888.227

    Email: luatnamlong@gmail.com

     
    Báo quản trị |  
  • #355795   11/11/2014

    anhtuan987
    anhtuan987

    Sơ sinh

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:11/11/2014
    Tổng số bài viết (1)
    Số điểm: 5
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    tôi gây tai nan giao thong,có nồng độ cồn thì bị xử phạt thế nào

     

     
    Báo quản trị |  
  • #357260   18/11/2014

    changche9312
    changche9312

    Male
    Sơ sinh

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:01/11/2014
    Tổng số bài viết (44)
    Số điểm: 235
    Cảm ơn: 4
    Được cảm ơn 11 lần


    Chào bạn,

    Lái xe gây tai nạn giao thông trong tình trạng máu có nồng độ cồn vượt quá mức quy định mà gây thiệt hại về tính mạng, nghiêm trọng về sức khỏe, tài sản của người khác, có thể sẽ bị xử lí theo Điều 202 Bộ luật hình sự năm 1999 (sửa đổi, bổ sung năm 2009) quy định về tội vi phạm quy định vè điều khiển giao thông đường bộ.

    Trân trọng.

    Suy nghĩ như người bình thường

     
    Báo quản trị |  

Tư vấn của Luật sư có tính chất tham khảo, bạn có thể liên hệ trực tiếp với Luật sư theo thông tin sau:

CÔNG TY LUẬT MINH LONG VÀ CỘNG SỰ

Website: Luatminhlong.com

Địa chỉ : Số 115, ngõ 562, Đường Láng, Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

Điện thoại: 04 62 54 56 58 - Fax: 04 62 75 54 95 Hotline: 0914 66 86 85

Email: info@luatminhlong.com hoặc luatminhlong@gmail.com

0 Thành viên đang online
-