DanLuat
Chào mừng bạn đến với Dân Luật . Để viết bài Tư vấn, Hỏi Luật Sư, kết nối với Luật sư và chuyên gia, … Bạn vui lòng ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN.
×

Thêm câu phản hồi

Giấy tờ yêu cầu đối với người nước ngoài di chuyển nội bộ?

Khoản 1 Điều 3 Nghị định 143 quy định về đối tượng không phải đóng BHXH là gười nước ngoài di chuyển nội bộ. Vậy đối với người nước ngoài di chuyển nội bộ thì họ cần giấy tờ gì? 

  •  724
  •  Cảm ơn
  •  Phản hồi

Chủ đề đang được đánh giá

Có thể bạn quan tâm

0 Lượt cảm ơn
0 câu phản hồi
Click vào bảng để xem hiển thị đầy đủ thông tin

Bạn vui lòng đăng nhập hoặc Đăng ký tại đây để tham gia thảo luận

Loading…