DanLuat 2015

ĐƯA TIỀN CHẠY VIỆC KHÔNG CÓ GIẤY TỜ CÓ ĐÒI ĐƯỢC KHÔNG

Chủ đề   RSS   
  • #267618 07/06/2013

    haianhctv

    Sơ sinh

    Hà Nội, Việt Nam
    Tham gia:07/06/2013
    Tổng số bài viết (1)
    Số điểm: 20
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    ĐƯA TIỀN CHẠY VIỆC KHÔNG CÓ GIẤY TỜ CÓ ĐÒI ĐƯỢC KHÔNG

    chào luật sư.

    em chạy công việc của em hết 140 triệu đồng nhưng khi chuyển khoản em không có ghi giấy tờ giao tiền gì cả, nhưng sau gần 1 năm làm việc công ty bị phá sản em phải nghỉ việc vậy em có cách nào lấy lại được tiền chạy việc không? em mong luật sư chỉ giúp em với ạ em cảm ơn nhiều.

     

     
    3681 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #268001   09/06/2013

    LUATSUNGUYEN
    LUATSUNGUYEN
    Top 25
    Male
    Luật sư quốc gia

    Hà Nội, Việt Nam
    Tham gia:20/01/2011
    Tổng số bài viết (2124)
    Số điểm: 14143
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 731 lần
    Lawyer

    Giao dịch của bạn là bất hợp pháp, tuy nhiên đối tượng lừa đảo đã lợi dụng sự không hiểu biết pháp luật và sự cả tin của bạn nên đã thực hiện hành vi phạm tội.  Người lừa tiền chạy việc của bạn có dấu hiệu tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản theo quy định tại Điều 139 BLHS, bạn có quyền tố cáo hành vi lừa đảo của đối tượng kia với cơ quan điều tra để xác minh, điều tra xử lý theo thẩm quyền.

    Luật sư: NGUYỄN VĂN NGUYÊN

    CÔNG TY LUẬT HƯNG NGUYÊN - ĐOÀN LUẬT SƯ THÀNH PHỐ HÀ NỘI

    http://dichvutuvanluat.com - http://dichvuluatsu247.com

    Hotline: 0987.756.263/0947.347.268

    ĐT: 04.8585 7869

     
    Báo quản trị |  

Tư vấn của Luật sư có tính chất tham khảo, bạn có thể liên hệ trực tiếp với Luật sư theo thông tin sau:

Luật sư: NGUYỄN VĂN NGUYÊN - CÔNG TY LUẬT HƯNG NGUYÊN - ĐOÀN LUẬT SƯ THÀNH PHỐ HÀ NỘI

Hotline: 0987.756.263/0947.347.268 - ĐT: 04.8585 7869

0 Thành viên đang online
-