DanLuat 2015

Điều kiện để cá nhân tham gia tổ chuyên gia xét thầu

Chủ đề   RSS   
  • #399839 18/09/2015

    mrbc.ntt

    Male
    Sơ sinh

    Tuyên Quang, Việt Nam
    Tham gia:12/05/2015
    Tổng số bài viết (4)
    Số điểm: 65
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    Điều kiện để cá nhân tham gia tổ chuyên gia xét thầu

    Các vị tiền bối cho em làm phiền chút ạ!

    Em học ĐHXD ra trường đi làm được 1 năm, và đã có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Như vậy thì em có được tham gia vào tổ chuyên gia xét thầu hay k? Vì như theo Khoản 2 điều 16 Luật Đấu thầu số 43 và Điểm d Khoản 3 Điều 116 Nghị định 63 thì em không đủ điều kiện. Nhưng tại sao em đi học vẫn được cấp chứng chỉ đào tạo về đấu thầu? Nếu được cấp chứng chỉ mà phải đợi đến 2 năm nữa mới được dùng thì có gì đó k đúng.... 
    Em xin cảm ơn trước!!!
     
    13374 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận