DanLuat 2015

Đào tạo cán bộ

Chủ đề   RSS   
  • #289482 03/10/2013

    Đào tạo cán bộ

    Tôi công tác được gần 6 năm, lúc đầu tôi công tác ở Huyện từ năm 2007,sau đó tôi thi công chức năm 2011 đậu.  Sở Nội Vụ có gửi danh sách có tên tôi thi cao học ngành tài chính công. Tôi thi đậu và nộp hồ sơ xong! Sở Nội vụ có gửi công văn trả hồ sơ của tôi vì lý do vào công chức không đủ 5 năm theo quyết định 18/2010/NĐ-CP. Vậy có hợp lý không? Nếu không chi phí tôi bỏ ra để ôn thi, với làm hồ sơ giải quyết ra sao?

     
    1674 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #306893   15/01/2014

    hakhungbi
    hakhungbi
    Top 100
    Lớp 5

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:12/03/2013
    Tổng số bài viết (517)
    Số điểm: 6106
    Cảm ơn: 37
    Được cảm ơn 128 lần


    Trong trường hợp này Sở đã thực hiện đúng.

    Điều 20. Điều kiện để công chức được cử đi đào tạo sau đại học

    1. Có thời gian công tác từ đủ 5 năm trở lên.

     
    Báo quản trị |  

0 Thành viên đang online
-