DanLuat 2015

Đã chấp nhận cho kinh doanh cá độ bóng đá?

Chủ đề   RSS   
  • #433671 16/08/2016

    shin_butchi
    Top 50
    Dân Luật bậc 1


    Tham gia:18/04/2015
    Tổng số bài viết (1677)
    Số điểm: 63256
    Cảm ơn: 834
    Được cảm ơn 1373 lần


    Đã chấp nhận cho kinh doanh cá độ bóng đá?

    Trong Nghị định 96/2016/NĐ-CP vừa được Chính phủ ban hành ngày 1/7/2016 quy định về những ngành nghề kinh doanh có điều kiện về an ninh trật tự, có quy định về ngành kinh doanh dịch vụ đặc cược.

    Cụ thể tại Điều 35 có quy định cụ thể về ngành này như sau:

    cá độ bóng đá

    Tuy nhiên Nghị định lại không nêu rõ đặt cược này là đặt cược gì? Nếu vậy thì chắc là được đặt cược, cá độ bóng đá từ bây giờ rồi nhỉ?

    Cập nhật bởi shin_butchi ngày 16/08/2016 04:30:51 CH Cập nhật bởi shin_butchi ngày 16/08/2016 04:30:20 CH
     
    2785 | Báo quản trị |  
    1 thành viên cảm ơn shin_butchi vì bài viết hữu ích
    hoailamsvl (23/08/2016)

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận

0 Thành viên đang online
-