DanLuat 2015

bố trí vốn trong kế hoạch đấu thầu

Chủ đề   RSS   
  • #354643 06/11/2014

    tasconamthai

    Sơ sinh

    Nam Định, Việt Nam
    Tham gia:29/04/2010
    Tổng số bài viết (2)
    Số điểm: 40
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    bố trí vốn trong kế hoạch đấu thầu

    Kính chào Luật sư

    Cho em hỏi, tại văn bản nào quy định: khi phê duyệt kế hoạch đấu thầu phải có kế hoạch vốn và phải có bao nhiêu % kế hoạch vốn ạ?

     

     

     
    2204 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #356428   14/11/2014

    Mình không phải Luật sư nhưng cũng xin góp ý với bạn như sau:

    Bạn có thể nghiên cứu Luật đấu thầu 2013 tại Điều 33, 34 Chương 3.

    Chỉ thị của Thủ tướng chính phủ số 1315, 1792 năm 2011 và 14 năm 2013.

    Với vốn ngân sách nhà nước để phê duyệt kế hoạch đấu thầu thì không nhầm thì tối thiểu bằng 15% đối với dự án nhóm A; 20% đối với dự án nhóm B; 35% đối với dự án nhóm C so với tổng vốn đầu tư được duyệt. 

     
    Báo quản trị |  

0 Thành viên đang online
-