DanLuat 2015

Trường hợp nào việc chuyển mục đích sử dụng đất cần thẩm định quy hoạch?

Chủ đề   RSS   
  • #19155 29/07/2008

    Tung_1979

    Sơ sinh

    Cần Thơ, Việt Nam
    Tham gia:12/07/2008
    Tổng số bài viết (1)
    Số điểm: 0
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    Trường hợp nào việc chuyển mục đích sử dụng đất cần thẩm định quy hoạch?

    Điều 133, nghị định số 181 quy định: Trình tự, thủ tục đăng ký chuyển mục đích sử dụng đất đối với trường hợp không phải xin phép thì có cần thẩm định quy hoạch hay không?
     
    2374 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận

0 Thành viên đang online
-