DanLuat 2015

tôi cần tìm văn bản quy định về đát nàh thờ dòng họ ???

Chủ đề   RSS   
  • #6923 01/08/2009

    duymanh745

    Sơ sinh

    Hà Nội, Việt Nam
    Tham gia:21/07/2009
    Tổng số bài viết (3)
    Số điểm: 0
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    tôi cần tìm văn bản quy định về đát nàh thờ dòng họ ???

    Dòng họ Phan tại Đông Ngạc chúng tôi đang tìm những văn bản quy định về đất nhà thờ dòng họ và thủ tục chuyển đổi về mặt giấy tờ của phần đất của nhà thờ dòng HỌ.
    Xin được tư vấn của Luật sư./.
    trân trọng cảm ơn./.
     
    6272 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #6924   01/08/2009

    thuanthienlawyer
    thuanthienlawyer
    Top 500
    Mầm

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:02/04/2009
    Tổng số bài viết (158)
    Số điểm: 670
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 2 lần


    văn bản quy định về đất nhà thờ dòng họ

    Anh/chị có thể tham khảo các điều 9, 33, 43, 48, 50, 66, 71, 105, 107, 117 của Luật đất đai số 13/2003/QH11ngày 26/11/2003.

    Điều 117 quy định "Cơ sở tôn giáo, cộng đồng dân cư sử dụng đất không được chuyển đổi, chuyển nhượng, cho thuê, tặng cho quyền sử dụng đất; không được thế chấp, bảo lãnh, góp vốn bằng quyền sử dụng đất".
    Cập nhật bởi thuanthienlawyer vào lúc 01/08/2009 09:29:23
     
    Báo quản trị |  

0 Thành viên đang online
-