DanLuat 2015

Làm tờ khai tháng 4 quên ghi thời hạn thanh toán trên bảng kê mua vào?

Chủ đề   RSS   
  • #343993 12/09/2014

    ketoanthue-mythuy

    Sơ sinh

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:03/09/2014
    Tổng số bài viết (1)
    Số điểm: 0
    Cảm ơn: 0
    Được cảm ơn 0 lần


    Làm tờ khai tháng 4 quên ghi thời hạn thanh toán trên bảng kê mua vào?

    Tại điểm c khoản 3 Điều 15 Thông tư số 219/2013/TT-BTC bắt buộc phải ghi thời hạn thanh toán trả chậm trên bảng kê mua vào đối với hóa đơn mua hàng >20 triệu nhưng khi làm tờ khai tháng 4 mình quên ghi thời gian thanh toán của hóa đơn này, bây giờ kiểm tra phát hiện lỗi như vậy thì mình xử lý như thế nào? hóa đơn này đã có ủy nhiệm chi vào ngày 25/06/2014.

     
    1329 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận

0 Thành viên đang online
-