DanLuat 2015

GIÁM ĐỐC CÔNG TY DỊCH VỤ BẢO VỆ CÓ BẰNG KINH TẾ NÔNG NGHIỆP THÌ LÀM ĐƯỢC KHÔNG ?

Chủ đề   RSS   
  • #252927 03/04/2013

    chym9x9

    Sơ sinh

    Cần Thơ, Việt Nam
    Tham gia:03/04/2013
    Tổng số bài viết (4)
    Số điểm: 35
    Cảm ơn: 2
    Được cảm ơn 0 lần


    GIÁM ĐỐC CÔNG TY DỊCH VỤ BẢO VỆ CÓ BẰNG KINH TẾ NÔNG NGHIỆP THÌ LÀM ĐƯỢC KHÔNG ?

    Mấy bác cho tui hỏi nếu có bằng kinh tế nông nghiệp thì có đủ điều kiện làm giám đốc công ty dịch vụ bảo vệ được chưa!! Ai giúp dùm nhe cảm ơn nhiều lắm !!

     
    2590 | Báo quản trị |  

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận
  • #252958   04/04/2013

    nguyenkhanhchinh
    nguyenkhanhchinh
    Top 10
    Male
    Dân Luật bậc 1

    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Tham gia:12/09/2011
    Tổng số bài viết (6833)
    Số điểm: 76163
    Cảm ơn: 1954
    Được cảm ơn 3705 lần


    Chào bạn!

    Tui chưa qua thực tế vấn đề cụ thể này, bài thảo luận chỉ để bạn tham khảo:

    Theo quy định tại điểm b khoản 1 Điều 11 Nghị định 52/2008/NĐ-CP, chỉ quy định có trình độ cao đẳng, đại học một trong các ngành kinh tế, luật.

    Tôi hiểu, theo nghĩa đen, rằng ngành kinh tế bao gồm tất cả các lĩnh vực. Vì vậy quan điểm của tôi trong trường hợp này là ĐƯỢC.

    Bạn nhớ lấy ý kiến của các thành viên khác, hoặc tốt nhất gọi điện/lên thẳng phòng ĐKKD của Sở KHĐT hỏi cho chắc ăn trước khi làm thủ tục.

    Thân./.

    Bô lô ba la

     
    Báo quản trị |  
    1 thành viên cảm ơn nguyenkhanhchinh vì bài viết hữu ích
    chym9x9 (04/04/2013)
  • #253000   04/04/2013

    chym9x9
    chym9x9

    Sơ sinh

    Cần Thơ, Việt Nam
    Tham gia:03/04/2013
    Tổng số bài viết (4)
    Số điểm: 35
    Cảm ơn: 2
    Được cảm ơn 0 lần


    tks bạn nhiều nhé

     
    Báo quản trị |  

0 Thành viên đang online
-